IT Mela

IT Fair
Category : HS
  390 – Multimedia Presentation
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3667 ITHSM1959  ALBIN KURIAKOSE 10  St.Thomas HS Karikkottakkary A 10
3619 ITHSM1954  AMAL RAJ 10  IJMHSS Kottiyoor A 8
3680 ITHSM1964  ATHUL RAJ 10  Little Flower E.M. H.S. Kelakam B 4
3703 ITHSM1952  VISHNU V NAMBIAR K.E 10  CHMHS Kavumpady C 1
2494 ITHSM1951  ALJO JOSE 9  St.Josephs HS Peravoor C 1
3742 ITHSM1957  PUNYA P 9  St.John Baptist E.M.HSS
Kadathumkadavu
C 1
3686 ITHSM1953  JEREMIYA MATHEW 10  St.Thomas H.S Kelakam C 1
3644 ITHSM1955  AKSA THOMAS 10  GHSS Manathana C 1
3752 ITHSM1963  EDWIN REJI 10  Sacred Heart HS Angadikadavu 0
3761 ITHSM1958  ATLY K JOSEPH 10  St.Marys HSS Edoor 0
3661 ITHSM1961  MUHAMMED AJMAL M K 10  St.Josephs HS Kunnoth 0
3732 ITHSM1962  JERIN GEORGE 10  St.Thomas HS Kiliyanthara 0
3783 ITHSM1960  VIVEK K MOHAN 10  St.Sebastians Hss Velimanam 0
  391 – Web Page Designing
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3668 ITHSW1976  ARUNIMA JONES 9  St.Thomas HS Karikkottakkary A 10
3681 ITHSW1979  JULIA MATHEW PAUL 10  Little Flower E.M. H.S. Kelakam A 8
3620 ITHSW1972  ANATTU P SIBI 9  IJMHSS Kottiyoor A 6
3743 ITHSW1975  IREN ELISEBETH JIM 10  St.John Baptist E.M.HSS
Kadathumkadavu
A 5
2480 ITHSW1971  DHYAN JOSHY 9  St.Josephs HS Peravoor A 5
3784 ITHSW1977  ALPHIN K JOSE 10  St.Sebastians Hss Velimanam C 1
3662 ITHSW1978  AKHIL ANTONY E 10  St.Josephs HS Kunnoth C 1
3645 ITHSW1973  ABINAND P M 9  GHSS Manathana 0
IT Fair
Category : HSS/VHSS
  396 – Multimedia Presentation
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3611 IHSSM2043  DENNIS LEO SHAJI 11  St.Thomas H.S Kelakam A 10
3614 IHSSM2048  ANN MARIA SIBICHAN 11  St.Marys HSS Edoor A 8
3719 IHSSM2047  ASWIN P 11  GHSS Chavassery B 4
3638 IHSSM2044  APARNA V.S 11  IJMHSS Kottiyoor B 3
3787 IHSSM2046  ADWAITH PALAKAL 12  Iritty High School B 3
3652 IHSSM2045  SIJO GEORGE 12  GHSS Manathana C 1
3726 IHSSM2052  JOSEPH M J 11  Sacred Heart HS Angadikadavu C 1
3774 IHSSM2042  JEEVAN JACOB 12  Santhome HSS Kolakkad C 1
3747 IHSSM2050  ALJITH PAUL 11  St.Josephs HS Kunnoth C 1
3778 IHSSM2049  CHRISTY VINOY 12  St.Sebastians Hss Velimanam C 1
3631 IHSSM2051  ASHLIN K WILSON 12  St.Thomas HS Kiliyanthara 0
  397 – Web Page Designing
Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3615 IHSSW2066  SALASTIAN KURIAKOSE
GEORGE
11  St.Marys HSS Edoor A 10
3639 IHSSW2062  DELNA ROCKEY 11  IJMHSS Kottiyoor A 8
3632 IHSSW2069  ARJUN SHIBU 11  St.Thomas HS Kiliyanthara B 4
3779 IHSSW2067  ANUPAMA BABU 11  St.Sebastians Hss Velimanam B 3
3720 IHSSW2065  SIVAPRASAD M 12  GHSS Chavassery C 1
3652 IHSSW2063  SIJO GEORGE 12  GHSS Manathana C 1

ഇരിട്ടി ഉപജില്ലാ

ശാസ്ത്ര-ഗണിതശാസ്ത്ര-സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര- പ്രവൃത്തിപരിചയ-ഐ ടി മേള

മത്സരഫലങ്ങള്‍ക്ക് അതാത് ഇനങ്ങളില്‍ ക്ലിക്കു ചെയ്യുക

IT MELA 2015

All Result

School Point

SOCIAL SCIENCE  FAIR 2015

അല്പസമയത്തിനകം പ്രസിദ്ധീകരിക്കും

All Result

School Point

WORK EXPERIENCE FAIR 2015

All Result

School Point

SCIENCE FAIR 2015

All Result

School Point

MATHS FAIR 2015

All Result

School Point

ഇരിട്ടി ഉപജില്ലാ

ശാസ്ത്ര-ഗണിതശാസ്ത്ര-സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര- പ്രവൃത്തിപരിചയ-

ഐ ടി മേള

ഒക്ടോബര്‍ 25 ന്

സെന്റ് ജോസഫ്സ് ഹയര്‍സെക്കന്ററി സ്ക്കൂള്‍,പേരാവൂരില്‍

സമയക്രമം

ലാബ് 1

രാവിലെ 9.45 ഡിജിറ്റല്‍ പെയിന്റിംഗ് യു പി

11 മണി ഡിജിറ്റല്‍ പെയിന്റിംഗ് എച്ച് എസ്,എച്ച് എസ് എസ്

12.15 മലയാളം ‍ടൈപ്പിംഗ് യു പി വിഭാഗം

12 45 മലയാളം ‍ടൈപ്പിംഗ് എച്ച് എസ് വിഭാഗം,എച്ച് എസ് എസ് വിഭാഗം

ലാബ് 2

രാവിലെ 9.45 മള്‍ട്ടിമീ‍ഡിയ പ്രസന്റേഷന്‍ എച്ച് എസ് വിഭാഗം,എച്ച് എസ് എസ് വിഭാഗം

11 .30 മണി വെബ്പേജ് ഡിസൈനിംഗ് എച്ച് എസ് വിഭാഗം,എച്ച് എസ് എസ് വിഭാഗം

മള്‍‌ട്ടിമീഡിയ റൂം

രാവിലെ 9.45 ഐ ടി ക്വിസ് യു പി വിഭാഗം 11 മണി ഐ ടി ക്വിസ്

എച്ച് എസ് വിഭാഗം,എച്ച് എസ് എസ് വിഭാഗം

12 മണി ഐ ടി പ്രോജക്റ്റ്

ഇരിട്ടി ഉപജില്ല ഐ ടി മേള

25/10/2014

സെന്റ് ജോസഫ്സ് ഹയര്‍സെക്കന്ററി സ്ക്കൂള്‍,പേരാവൂര്‍

ചുമതലകള്‍

ലാബ് 1

Digital Painting UP

1 Sri.Anil Kumar G,SITC GHSS Pala 9495156625

2 Sri. Nobin SITC Aralam 9446833958

Digital Painting HS &HSS

3.Sudha V M,JSITC ,GHSS Chavassery

4.Biju ,SITC,St.Sebastians HSS,Velimanam

MALAYALAM TYPING UP,HS &HSS

1.Babu V V,SITC GHSS Chavasery 8281883578

2.Francis, SITC St Thomas HSS,Karikkottakkari 9495067184

ലാബ് 2

MULTIMEDIA PRESENTATION

1.Shaji Jose, SITC Sacred Heart HSS ,Angadikkadavu 9633226684

2. Soly,SITC ,St.Josephs HS,Adakkathode 8547569816

WEB DESIGNING

1. Jessy E J,SITC, GHSS Manathana 9995944226

2` Byju ,SITC, St. Thomas HSS,Kelakam 9400274387

Quiz & Project

1 Neelakantan SITC ,St Mary,s HSS Edoor 9447688354

2 Roy Sebastian, JSITC GHSS Pala 9446262396

Co-ordination Rejith T CHMHSS, KAVUMPADY 9847654692

Charge MT, IT@ School Supriya P 9447683419

ഗണിത,ശാസ്ത്രമേള,പ്രവൃത്തിപരിചയ,ഐ.ടി മേള, മുഴുവന്‍ മത്സരഫലങ്ങളും  പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു…..

ഇരിട്ടി ഉപജില്ലാ

ശാസ്ത്രഗണിതശാസ്ത്രസാമൂഹ്യശാസ്ത്ര

പ്രവൃത്തിപരിചയഐ ടി മേള

ഒക്ടോബര്‍  21,22 തീയ്യതികളില്‍

മണത്തണ ഗവ ഹയര്‍സെക്കന്ററി  സ്കൂളില്‍

മത്സരഫലങ്ങള്‍

റിസള്‍ട്ടുകള്‍ക്ക് അതാത് ഇനങ്ങളില്‍ ക്ലിക്കു ചെയ്യുക

IT MELA

All Result

School Point

SOCIAL SCIENCE  FAIR

All Result

School Point

WORK EXPERIENCE FAIR

All Result

School Point

SCIENCE FAIR

All Result

School Point

MATHS FAIR

All Result

School Point